Liên hệ
Mọi hình thức sao chép phải được sự chấp thuận bằng văn bản của Tạp chí Thương Trường
Giá cao su
Thương trường 24h
giá tiêu 16/08
07:50 16/08/2025
Giá tiêu hôm nay 16/8: Tăng mạnh tại nhiều địa phương
Giá tiêu trong nước sáng 16/8/2025 tăng trở lại, dao động 141.000 – 143.000 đồng/kg. Thị trường thế giới ổn định, riêng Indonesia ghi nhận giảm nhẹ.
06:27 16/08/2024
Giá tiêu hôm nay 16/8: Quay đầu giảm
Giá tiêu hôm nay 16/8, giảm nhẹ 1.000 đồng/kg tại một số địa phương ở vùng trồng trọng điểm, ghi nhận mức giá cao nhất 139.000 đồng, dao động ở vùng giá 138.000 – 139.000 đồng/kg.
07:03 16/08/2023
Giá tiêu hôm nay 16/8: Giảm 500 đồng/kg tại khu vực Đông Nam Bộ
Giá tiêu hôm nay tại khu vực Tây Nguyên tiếp tục giữ đứng giá, trong khi đó tại khu vực Đông Nam Bộ giảm thêm 500 đồng/kg.
06:55 16/08/2021
Giá tiêu hôm nay 16/8: Đi ngang ổn định quanh mốc 76.000đ/kg
Giá tiêu trong nước hôm nay tương đối ổn định, chưa thể bứt phá vượt mốc 80.000 đồng/kg như kỳ vọng. Trong khi đó, xuất khẩu tiêu tiếp tục gặp khó khi Trung Quốc đã phải đóng cửa một phần cảng container có hoạt động sầm uất thứ 3 thế giới.
1
Đọc nhiều
1
Thị trường
Outlet và cửa hàng miễn thuế - Dư địa lớn cho bán lẻ Việt Nam
2
Chứng khoán
Xử phạt vi phạm hành chính đối với Công ty cổ phần Xuất nhập khẩu Bình Định
3
Sức khỏe
TP Hồ Chí Minh: Hơn 300 đơn vị cung cấp suất ăn học đường ký cam kết bảo đảm an toàn thực phẩm
4
Kinh tế
Doanh nghiệp tư nhân: Từ "một bộ phận" đến "động lực quan trọng nhất"
5
Tiêu điểm
Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 15/4: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
6
Bất động sản
Sun Group chính thức ra mắt tháp căn hộ Onsen 3 tại Charmora City
7
Du lịch
Từ APEC 2027, du lịch Việt đứng trước cơ hội tăng trưởng vượt bậc
8
Bất động sản
Sun Property giới thiệu Beacon Tower: Tổ hợp căn hộ mặt biển sở hữu lâu dài đầu tiên tại Vũng Tàu